


 

KUMBUKA 

1. Unatakiwa uwe umelipia kiasi kisichopungua asilimia 50% ya gharama ya kiwanja hiki katika akaunti tajwa 

hapo juu ndani ya siku tatu (3) kuanzia tarehe ya barua hii, pia unatakiwa uwe umekamilisha malipo yote ya 

kiwanja hiki ndani ya …………. na kuwasilisha stakabadhi ya malipo ya benki (bank pay slip) ndani ya muda 

uliopewa. 

2. Mwombaji ambaye atashindwa kulipa malipo yote ndani ya muda uliotolewa bila taarifa yoyote ile, kiwanja 

hicho kitagawiwa kwa mwombaji mwingine na kukatwa asilimia kumi 10% ya jumla ya malipo ya kiwanja 

hicho ikiwa ni gharama za uendeshaji nausumbufu bila kupewa taarifa nyingine 

…………………………….. 
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